ขอแสดงมุฑิตานักเรียนบาลีวัดโสมนัสวิหารครับ

ประชาสัมพันธ์ข่าวสาร กิจกรรมต่างๆ และติดต่อสอบถาม

ผู้ดูแลฟอรั่ม: Admin

ขอแสดงมุฑิตานักเรียนบาลีวัดโสมนัสวิหารครับ

โพสต์โดย Admin » พ. เม.ย. 06, 2011 7:17 pm

:D :D ขอแสดงมุฑิตาครับท่าน :D :D

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่สอบผ่านบาลีสนามหลวงนะขอรับ

๑.พระมหานพพร โชติวโร สอบได้ชั้นประโยค ป.ธ.๕

๒.สามเณรจักรพรรดิ อินนอก สอบได้ชั้นประโยค ป.ธ.๕

๓.พระมนตรี สุปกาโร สอบได้ชั้นประโยค ป.ธ.๓(ว่าที่พระมหา)

๔.พระชคัตตรัย ชยารุโณ สอบได้ชั้นประโยค ๑-๒

ขอแสดงมุฑิตาด้วยกับทุกท่านครับท่าน

เว็บมาสเตอร์ครับท่าน

ขอบคุณครับ
แนบไฟล์
3-6.jpg (20.52 ) เปิดดู 13517 ครั้ง
ธรรมะ คือธรรมดา
ไอคอนประจำตัวสมาชิก
Admin
หน้าผู้ดูแลระบบ

Re: ขอแสดงมุฑิตานักเรียนบาลีวัดโสมนัสวิหารครับ

โพสต์โดย Admin » จ. เม.ย. 11, 2011 8:41 am

ตอบนะขอรับ

สอนถึงประโยค ป.ธ.๕ ครับผม

เว็บมาสเตอร์ครับท่าน

ขอบคุณครับ
ธรรมะ คือธรรมดา
ไอคอนประจำตัวสมาชิก
Admin
หน้าผู้ดูแลระบบ

ย้อนกลับไปยัง ข่าวประชาสัมพันธ์

ผู้ที่กำลังออนไลน์

ผู้ที่กำลังดูฟอรั่มนี้เป็นสมาชิก: ไม่มีสมาชิกใหม่ ท่าน และ 1 บุคคลทั่วไป