ขออภัยเรื่องสมาชิกครับ

ประชาสัมพันธ์ข่าวสาร กิจกรรมต่างๆ และติดต่อสอบถาม

ผู้ดูแลฟอรั่ม: Admin

ขออภัยเรื่องสมาชิกครับ

โพสต์โดย Admin » อ. ส.ค. 23, 2011 8:19 pm

ด้วยว่า ทางเว็บมาสเตอร์ ได้ทำการลบรายชื่อสมาชิกบางท่าน ที่ส่งมาโดยเครื่องค้นหาอัตโนมัติ ซึ่งจะมีพวกสแปมปลอมปนมาด้วย

ฉะนั้น จึงทำให้รายชื่อของบางท่านอาจหายไป หากท่านต้องการสมัครใหม่ ให้ติดต่อมาที่อีเมลของเว็บไซด์ครับ

ต้องขออภัยมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับท่าน

เว็บมาสเตอร์ครับท่าน

ขอบคุณครับ
:) :) :)
ธรรมะ คือธรรมดา
ไอคอนประจำตัวสมาชิก
Admin
หน้าผู้ดูแลระบบ

ย้อนกลับไปยัง ข่าวประชาสัมพันธ์

ผู้ที่กำลังออนไลน์

ผู้ที่กำลังดูฟอรั่มนี้เป็นสมาชิก: ไม่มีสมาชิกใหม่ ท่าน และ 3 บุคคลทั่วไป