งดกรรมฐานหลักสูตรชั้นสูงที่วัดอนาลโย ปี๒๕๖๐

ประชาสัมพันธ์ข่าวสาร กิจกรรมต่างๆ และติดต่อสอบถาม

ผู้ดูแลฟอรั่ม: Admin

งดกรรมฐานหลักสูตรชั้นสูงที่วัดอนาลโย ปี๒๕๖๐

โพสต์โดย Admin » อา. ก.ย. 24, 2017 8:22 am

งดกรรมฐานหลักสูตรชั้นสูง
ณ วัดอนาลโย ปีพุทธศักราช ๒๕๖๐

เนื่องจากคณะศิษย์กรรมฐาน ผู้ช่วยงานของท่านเจ้าคุณอาจารย์(พระสาสนโสภณ)ไม่พร้อม จึงขอยกเลิกกรรมฐาน หลักสูตรชั้นสูง ณ วัดอนาลโย ในปีพุทธศักราช ๒๕๖๐ นี้ครับ แจ้งมายังศิษยานุศิษย์ทุกท่านได้รับทราบครับ

เว็บมาสเตอร์ครับท่าน

ขอบคุณครับ
แนบไฟล์
sompot005.jpg (135.28 ) เปิดดู 93 ครั้ง
ธรรมะ คือธรรมดา
ไอคอนประจำตัวสมาชิก
Admin
หน้าผู้ดูแลระบบ

ย้อนกลับไปยัง ข่าวประชาสัมพันธ์

ผู้ที่กำลังออนไลน์

ผู้ที่กำลังดูฟอรั่มนี้เป็นสมาชิก: ไม่มีสมาชิกใหม่ ท่าน และ 1 บุคคลทั่วไป